Unique Comments (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു
