Unique Comments (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: The update has been performed.
ta: இற்றைப்படுத்தல் செயற்படுத்தப்பட்டது.
