Unique Comments (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (9 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Settings
te: అమరికలు

en: Add
te: చేర్చు

en: Initializing.
te: సన్నాహం చేస్తున్నాం.
