Unisender API (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Block
ta: பெட்டி

en: Order
ta: வரிசை

en: Full
ta: முழு

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Bundle
ta: பொதி

en: %name has been deleted.
ta: %name அழிக்கப்பட்டது.
