Unisender API (7.x-1.0-alpha4) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: enable
te: చేతనం

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Order
te: క్రమం

en: Full
te: పూర్తి
