Unisender API (7.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: enable
ta: இயலுமைப்படுத்துக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Block
ta: கட்டம்

en: disable
ta: செயலற்றதாக்குக
