Unit Conversion Formatters (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: <none>
ta: <இல்லை>

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Comma
ta: கமா

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: Display prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு காட்டவும்.

en: Display with prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு கொண்டு காட்டவும்.
