ZeepZap unitrack (7.x-1.6) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Configure
fil: Ayusin

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
