ZeepZap unitrack (7.x-1.6) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Statistics
ta: புள்ளிவிபரங்கள்

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.
