Universal Reference (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Contains
vi: Chứa

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Content types that can be referenced
vi: Những kiểu nội dung có thể được tham khảo đến

en: Starts with
vi: Bắt đầu với

en: %name: title mismatch. Please check your selection.
vi: %name: tiêu đề không trùng khớp. Vui lòng kiểm tra lại chọn lựa của bạn.

en: %name: found no valid post with that title.
vi: %name: không tìm thấy bài gửi hợp lệ cho tiêu đề này.
