unused_files (7.x-1.1) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Administration
vi: Quản lý

en: Edit
vi: Sửa

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Undefined
vi: Không đặt

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Document
vi: Tài liệu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »
