Update script processor (7.x-4.14) - en to ml translation catalogue (19 entries)

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Log
ml: ലോഗ്

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Help
ml: സഹായം

en: Filename
ml: ഫയലിന്റെ പേര്

en: Unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: 1 ദിവസം

en: Processing
ml: പ്രക്രിയ നടന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നു

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍
