Update script processor (7.x-4.15) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Cancel
ta: விலகு

en: Log
ta: பதிவு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Message:
ta: தகவல்:

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Ok
ta: சரி

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்
