Update script processor (7.x-4.16) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Date
fil: Petsa

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Help
fil: Tulong

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: 1 year | @count years
fil[0]: 1 taon
fil[1]: @count taon

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo

en: 1 min | @count min
fil[0]: 1 minuto
fil[1]: @count minuto

en: 1 sec | @count sec
fil[0]: 1 segundo
fil[1]: @count segundo
