Update script processor (7.x-4.16) - en to te translation catalogue (19 entries)

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Log
te: చిట్టా

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: Help
te: సహాయం

en: Unknown
te: తెలియని

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు
