Upgrade Status (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (22 entries)

en: error
cy: gwall

en: The configuration options have been saved.
cy: Mae dewisadau ffurfweddu wedi ei gadw.

en: Modules
cy: Modiwlau

en: Check manually
cy: Gwirio gyda llaw

en: warning
cy: rhybudd

en: Themes
cy: Themâu

en: ok
cy: iawn

en: Project not secure
cy: Prosiect ddim yn ddiogel

en: This project has been labeled insecure by the Drupal security team, and is no longer available for download. Immediately disabling everything included by this project is strongly recommended!
cy: Mae'r prosiect yma wedi ei labelu yn anddiogel gan tîm diogelwch Drupal, ac nid yw ar gael rhagor i'w lawr lwytho. Mae anablu popeth yn syth sydd wedi ei gynnwys gan y prosiect yma wedi cael ei argymell yn gryf!

en: No available releases found
cy: Dim cyhoeddiadau ar gael wedi ei ddarganfod

en: Invalid info
cy: Gwybodaeth anilys

en: Recommended version:
cy: Fersiwn argymelledig:

en: Security update:
cy: Diweddariad Diogelwch:

en: Latest version:
cy: Fersiwn diweddaraf:

en: Development version:
cy: Fersiwn datblygedig:

en: Also available:
cy: Hefyd ar gael:

en: Drupal core
cy: Craidd Drupal

en: Last checked: @time ago
cy: Gwirwyd ddiwethaf: @time yn ôl

en: Last checked: never
cy: Gwirwyd ddiwethaf: byth

en: Includes: %includes
cy: Yn cynnwys: %includes

en: Disabled modules
cy: Modiwlau wedi eu anablu

en: Disabled themes
cy: Themau wedi eu anablu
