Upgrade Status (7.x-2.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Project
ta: திட்டம்

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Project not secure
ta: செயல்திட்டம் பாதுகாப்பானதல்ல

en: No available releases found
ta: எந்த வெளியீடுகளும் காணப்படவில்லை

en: Invalid info
ta: தவறான தகவல்

en: Drupal core
ta: ட்ரூபால் கரு

en: Last checked: @time ago
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: @time முன்

en: Last checked: never
ta: கடைசியாக சரிபார்த்தது: எப்போதுமில்லை

en: Includes: %includes
ta: உள்ளடக்குகிறது: %includes

en: Disabled modules
ta: செயலிலில்லாத நீட்சிகள்

en: Disabled themes
ta: செயலிலில்லாத தீம்கள்

en: No available update data
ta: கிடைக்கும் மேம்படுத்தல் தரவு இல்லை

en: Includes:
ta: உள்ளடக்குகிறது:

en: Enabled: %includes
ta: செயலிலுள்ளது: %includes
