Update log (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Modules
ta: மாட்யூல்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Module
ta: கூடகம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Failed
ta: தோல்வி

en: Filter log messages
ta: செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளை வடிகட்டவும்.

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
