Url Redirect (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Save
vi: Lưu

en: Path
vi: Đường dẫn

en: User
vi: Người dùng

en: Roles
vi: Vai trò

en: Other
vi: Khác

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: The path '@link_path' is either invalid or you do not have access to it.
vi: Đường dẫn '@link_path' không đúng hoặc là bạn không có quyền truy cập.

en: Delete link
vi: Xóa liên kết

en: Edit link
vi: Sửa liên kết
