User addressbook (7.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Link
ta: சுட்டி

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: View
ta: பார்

en: User
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Order
ta: வரிசை

en: Uncategorized
ta: பகுக்கப்படாதது

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: The changes have been saved.
ta: மாற்றங்கள் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Site information
ta: தள தகவல்கள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: Updated year + month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு + மாதம்

en: Updated year
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட ஆண்டு

en: Updated month
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட மாதம்

en: Updated day
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட நாள்

en: Updated week
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட வாரம்
