User addressbook (7.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Site information
fil: Impormasyon ng sityo
