User addressbook (7.x-1.0-beta2) - en to te translation catalogue (20 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: view
te: వీక్షించు

en: Edit
te: మార్చు

en: Link
te: లింకు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: View
te: చూడు

en: User
te: వాడుకరి

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Address
te: చిరునామా

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Order
te: క్రమం

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Site information
te: సైటు సమాచారం

en: Select
te: ఎంచుకోండి

[ctx: a drupal commerce order]
en: Completed order
te: ఆర్డర్ పూర్తయింది
