User Badges (7.x-2.0) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: User interface
ml: ഉപയോക്തൃ ഇന്റർഫേസ്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Configuration saved.
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു
