User Blogs (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: January
te: జనవరి

en: February
te: ఫిబ్రవరి

en: March
te: మార్చి

en: April
te: ఏప్రిల్

en: May
te: మే

en: June
te: జూన్

en: July
te: జూలై

en: August
te: ఆగష్టు

en: September
te: సెప్టెంబర్

en: October
te: అక్టోబర్

en: November
te: నవంబర్

en: December
te: డిసెంబర్

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Blogs
te: బ్లాగులు

en: View recent blog entries
te: ఇటీవలి బ్లాగు టపాలను చూడండి

en: Read !username's latest blog entries.
te: !username  యొక్క కొత్త బ్లాగు టపాలను చదవండి.

en: !username's blog
te: !username యొక్క బ్లాగు
