User Blogs (7.x-1.1) - en to cy translation catalogue (14 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Save
cy: Cadw

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: May
cy: Mai

en: Blogs
cy: Blogiau

en: View recent blog entries
cy: Gweld cofnodion blog diweddar

en: Read !username's latest blog entries.
cy: Darllenwch gofnodion blof diweddaraf !username.

en: !username's blog
cy: Blog !username
