User Blogs (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Sunday
fil: Linggo

en: Monday
fil: Lunes

en: Tuesday
fil: Martes

en: Wednesday
fil: Miyerkules

en: Thursday
fil: Huwebes

en: Friday
fil: Biyernes

en: Saturday
fil: Sabado

en: February
fil: Pebrero

en: Blogs
fil: Mga blog

en: View recent blog entries
fil: Tingnan ang mga lahok sa blog na kamakailan-lamang ipinaskil

en: Read !username's latest blog entries.
fil: Basahin ang mga huling naisulat ni !username sa kanyang blog.

en: !username's blog
fil: Blog ni !username
