UserDashboard (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: The configuration options have been saved.
vi: Các tùy chọn cấu hình đã được lưu lại.

en: Done
vi: Xong

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: (empty)
vi: (trống)

en: This dashboard region is empty. Click <em>Customize dashboard</em> to add blocks to it.
vi: Trang tổng hợp đang để trống. Nhấn vào <em>Tùy chỉnh trang tổng hợp</em> để thêm các khối vào trong đó.

en: DRAG HERE
vi: KÉO VÀO ĐÂY

en: Customize dashboard
vi: Sửa cấu hình khối

en: To customize the dashboard page, move blocks to the dashboard regions on the <a href="@dashboard">Dashboard administration page</a>, or enable JavaScript on this page to use the drag-and-drop interface.
vi: Để tùy chỉnh lại trang tổng hợp, hãy mở trang <a href="@dashboard">Quản trị trang tổng hợp</a> rồi di chuyển các khối vào các vùng trên trang tổng hợp, hoặc bật JavaScript trên trang này để dùng giao diện kéo-thả.

en: View and customize your dashboard.
vi: Xem và tùy biến trang tổng hợp của bạn.

en: Customize your dashboard.
vi: Tùy chỉnh trang tổng hợp của bạn.
