User Defined Tables (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Import
fil: Angkatin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap
