User Details (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Display
ta: காட்சி

en: Performance
ta: செயல்திறன்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Create content
ta: உள்ளடக்கம் உருவாக்க

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Posts
ta: இடுகைகள்
