User Diff (7.x-1.4) - en to cy translation catalogue (16 entries)

en: delete
cy: dileu

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Language
cy: Iaith

en: View
cy: Gweld

en: Theme
cy: Thema

en: Picture
cy: Darlun

en: Active
cy: Gweithredol

en: Signature
cy: Llofnod

en: Deleted
cy: Wedi ei ddileu

en: Blocked
cy: Wedi blocio

en: view revisions
cy: gweld diwygiadau

en: !date by !username
cy: !date drwy !username

en: revert
cy: dychwelyd

en: Revision
cy: Diwygiad

en: current revision
cy: diwygiad cyfredol
