User Diff (7.x-1.6) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Language
ta: மொழி

en: View
ta: பார்

en: Theme
ta: தீம்

en: Picture
ta: படம்

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: Deleted
ta: நீக்கப்பட்டது

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: view revisions
ta: சீராய்வுகளைப் பார்வையிடுக

en: !date by !username
ta: !date அன்று !username ஆல்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: current revision
ta: தற்போதைய மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
