User Disk Quota (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (5 entries)

en: Save
vi: Lưu

en: User
vi: Người dùng

en: Roles
vi: Vai trò

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: The file is %filesize which would exceed your disk quota of %quota.
vi: Tập tin này có dung lượng %filesize vượt quá giới hạn lưu trữ của bạn là %quota.
