User email verification (7.x-1.0-rc1) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: user
cy: defnyddiwr

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Username or e-mail address
cy: Enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
cy: Nid yw %name wedi ei adnabyddu fel enw defnyddiwr neu cyfeiriad e-bost.

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
cy: Mae cyfarwyddiadau pellach wedi eu gyrru at eich cyfeiriad e-bost.
