User email verification (7.x-1.0-rc1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: user
ta: பயனர்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Username or e-mail address
ta: பயனர் பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Sorry, %name is not recognized as a user name or an e-mail address.
ta: மன்னிக்கவும். %name பெயரானது பயனர் பெயராகவோ அல்லது மின்னஞ்சலாகவோ அங்கீகரிக்கப்படவில்லை

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
ta: மேலும் அதிக விவரங்கள்  தங்களின் மின்னஞ்சலுக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன
