User mailman register (7.x-3.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: more
ta: மேலும்

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: updated
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Profile
ta: விபரக்கோவை
