User mailman register (7.x-3.3) - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Approve
ml: അംഗീകരിക്കൂ

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Unsubscribe
ml: അൺസബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Access control
ml: പ്രവേശന നിയന്ത്രണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: updated
ml: പുതുക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ
