User mailman register (7.x-3.3) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Unsubscribe
vi: Hủy đăng ký

en: Description
vi: Mô tả

en: more
vi: thêm

en: Access control
vi: Điều khiển truy cập

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: updated
vi: đã cập nhật

en: created
vi: đã tạo

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Page
vi: Trang

en: Hourly threshold
vi: Giới hạn trong một giờ

en: Published
vi: Đã công bố

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Users
vi: Người dùng

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Defaults
vi: Các mặc định

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Moderated
vi: Kiểm duyệt

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Activate
vi: Kích hoạt

en: No link
vi: Không liên kết

en: Link this field
vi: Liên kết trường này

en: Asc
vi: Tăng dần
