User Prune (7.x-1.10) - en to th translation catalogue (5 entries)

en: 1 Month
th: ภายใน 1 เดือน

en: 2 Months
th: ภายใน 2 เดือน

en: 3 Months
th: ภายใน 3 เดือน

en: 4 Months
th: ภายใน 4 เดือน

en: 6 Months
th: ภายใน 6 เดือน
