User Prune (7.x-1.9) - en to is translation catalogue (25 entries)

en: Preview
is: Forskoða

en: 0 Hours
is: 0 klukkutímar

en: 4 Hours
is: 4 klukkutímar

en: 7 Hours
is: 7 klukkutímar

en: 8 Hours
is: 8 klukkutímar

en: 9 Hours
is: 9 klukkutímar

en: 10 Hours
is: 10 klukkutímar

en: 11 Hours
is: 11 klukkutímar

en: 13 Hours
is: 13 klukkutímar

en: 14 Hours
is: 14 klukkutímar

en: 15 Hours
is: 15 klukkutímar

en: 16 Hours
is: 16 klukkutímar

en: 17 Hours
is: 17 klukkutímar

en: 18 Hours
is: 18 klukkutímar

en: 19 Hours
is: 19 klukkutímar

en: 20 Hours
is: 20 klukkutímar

en: 21 Hours
is: 21 klukkutímar

en: 22 Hours
is: 22 klukkutímar

en: 23 Hours
is: 23 klukkutímar

en: 0 Min
is: 0 mín

en: 15 Min
is: 15 mín

en: 30 Min
is: 30 mín

en: 45 Min
is: 45 mín

en: Never logged in users
is: Notendur sem hafa aldrei skráð sig inn

en: Delete only users who never logged in.
is: Eyða notendum sem hafa aldrei skráð sig inn
