User Prune (7.x-2.0) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: 6 years
ta: 6 வருடங்கள்

en: 1 Month
ta: 1 மாதம்

en: 2 Months
ta: 2 மாதங்கள்

en: 3 Months
ta: 3 மாதங்கள்

en: 4 Months
ta: 4 மாதங்கள்

en: 5 Months
ta: 5 மாதங்கள்

en: 6 Months
ta: 6 மாதங்கள்

en: 7 Months
ta: 7 மாதங்கள்

en: 8 Months
ta: 8 மாதங்கள்

en: 9 Months
ta: 9 மாதங்கள்

en: 10 Months
ta: 10 மாதங்கள்

en: 11 Months
ta: 11 மாதங்கள்

en: Delete the account and make its content belong to the %anonymous-name user.
ta: அங்கத்துவத்தை அழித்து விட்டு அவர் உள்ளடக்கத்தை %anonymous-name பயனருடையதாக மாற்று.

en: Delete the account and its content.
ta: அங்கத்துவத்தையும்  அவர் உள்ளடக்கத்தையும் அழி.
