User recurring subscription (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Password
fil: Hudyat

en: edit
fil: wastuhin

en: Updated
fil: Nabago

en: published
fil: nailathala

en: not published
fil: hindi nailathala
