User Recurring Subscription (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Manage subscription
ta: சந்தா நிர்வகிக்கவும்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Monthly
ta: மாதாமாதம்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: edit
ta: மாற்று

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Year
ta: வருடம்

en: Month
ta: மாதம்

en: published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: not published
ta: வெளியிடப்படவில்லை

en: 02 - February
ta: 02 - பிப்ரவரி
