User Recurring Subscription (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Manage subscription
ml: സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ നിയന്ത്രിക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: Monthly
ml: പ്രതിമാസ

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Month
ml: മാസം
