User Recurring Subscription (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Description
te: వివరణ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Weekly
te: వారం వారీ

en: Monthly
te: నెల వారీ

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Password
te: సంకేతపదం

en: edit
te: మార్చు

en: User
te: వాడుకరి

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Month
te: నెల

en: published
te: ప్రచురితం

en: not published
te: అప్రచురితం
