User registration notification (7.x-1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: From e-mail address
vi: Địa chỉ thư điện tử Gửi

en: Account blocked
vi: Tài khoản đã bị chặn

en: The e-mail address %mail is not valid.
vi: Địa chỉ thư điện tử %mail không hợp lệ.

en: E-mails
vi: Thư điện tử

en: Welcome (new user created by administrator)
vi: Chào mừng (người dùng mới được quản trị viên cấp)

en: Welcome (awaiting approval)
vi: Xin chào (đang chờ xét duyệt)

en: Welcome (no approval required)
vi: Xin chào (không cần xét duyệt)

en: Password recovery
vi: Khôi phục mật khẩu

en: Account activation
vi: Kích hoạt tài khoản

en: Account cancellation confirmation
vi: Yêu cầu xác nhận thao tác Xóa Tài khoản

en: Account canceled
vi: Xóa tài khoản

en: Account details for [user:name] at [site:name]
vi: Thông tin chi tiết cho tài khoản [user:name] trên website [site:name]

en: Account details for [user:name] at [site:name] (pending admin approval)
vi: Thông tin chi tiết cho tài khoản [user:name] trên website [site:name] (đang chờ xét duyệt)

en: [user:name] has applied for an account.
    
    [user:edit-url]
vi: [user:name] đã đăng ký một tài khoản.
    
    [user:edit-url]

en: Available variables are: [site:name], [site:url], [user:name], [user:mail], [site:login-url], [site:url-brief], [user:edit-url], [user:one-time-login-url], [user:cancel-url].
vi: Các biến có thể sử dụng: [site:name], [site:url], [user:name], [user:mail], [site:login-url], [site:url-brief], [user:edit-url], [user:one-time-login-url], [user:cancel-url].
