User registration notification (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (13 entries)

en: Body
te: వివరము

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Account blocked
te: ఖాతాని నిరోధించారు

en: The e-mail address %mail is not valid.
te: %mail అన్న ఈ-మెయిలు చిరునామా సరైనది కాదు.

en: Welcome (new user created by administrator)
te: స్వాగతం (నిర్వాహకులు కొత్త వాడుకరిని సృష్టించారు)

en: Welcome (awaiting approval)
te: స్వాగతం (అనుమతి కోసం వేచి ఉన్నారు)

en: Account cancellation confirmation
te: ఖాతా రద్దు నిర్ధారణ

en: Account canceled
te: ఖాతాని రద్దుచేసారు

en: Account details for [user:name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:name] యొక్క ఖాతా వివరాలు

en: Account details for [user:name] at [site:name] (pending admin approval)
te: [site:name] సైటులో [user:name] యొక్క ఖాతా వివరాలు (నిర్వాహకుల అనుమతికై వేచివుంది)

en: [user:name] has applied for an account.
    
    [user:edit-url]
te: [user:name] ఖాతా కొరకు దరఖాస్తు చేసారు.
    
    [user:edit-url]
