User registration notification (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Account blocked
ta: அங்கத்துவம் தடுக்கப்பட்டது

en: The e-mail address %mail is not valid.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி %mail முறையற்றது.

en: E-mails
ta: மின்னஞ்சல்கள்

en: Welcome (new user created by administrator)
ta: வரவேற்கிறோம் (நிர்வாகியால் புதிய பயனர் உருவாக்கப்பட்டது)

en: Welcome (awaiting approval)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதிக்காக காத்திருக்கிறோம்)

en: Welcome (no approval required)
ta: வரவேற்கிறோம் (அனுமதி தேவையில்லை)

en: Password recovery
ta: கடவுச்சொல் திருப்பியெடுத்தல்

en: Account activation
ta: அங்கத்துவ செயலாக்கம்

en: Account cancellation confirmation
ta: அங்கத்துவ இரத்து உறுதி

en: Account canceled
ta: அங்கத்துவம் இரத்து செய்யப்பட்டது.

en: Account details for [user:name] at [site:name]
ta: [site:name] ல் [user:name] ன் கணக்கு விவரங்கள்

en: Account details for [user:name] at [site:name] (pending admin approval)
ta: [site:name] தளத்தில் [user:name] இன்  கணக்கு விவரங்கள் ( நிர்வாகியின் ஒப்புதலுக்காக நிலுவையில் உள்ளது )

en: [user:name] has applied for an account.
    
    [user:edit-url]
ta: [user:name] ஒரு அங்கத்துவத்திற்காக கோரிக்கை வைத்திருக்கிறார்.
    
    [user:edit-url]
