User registration password (7.x-1.5) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: Message
fil: Mensahe

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
fil: Ang impormasyon sa pagpalit ng hudyat ay naipadala na kay %name sa %email.

en: Further instructions have been sent to your e-mail address.
fil: Ang mga karagdagang instruksyon ay ipinadala sa tahanan ng iyong e-liham.
