User Relationships (7.x-1.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Status
fil: Kalagayan

en: Approve
fil: Aprubahan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Comments
fil: Mga puna

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Picture
fil: Larawan

en: All
fil: Lahat
