User Relationships (7.x-1.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (36 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: view
ta: பார்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Default
ta: இயல்பான

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Picture
ta: படம்

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Current
ta: தற்சமய

en: Send
ta: அனுப்புக

en: General
ta: பொது

en: Random
ta: தாறுமாறு

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Updated date
ta: புதுப்பிக்கப்பட்ட தேதி

en: Approved
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட

en: update
ta: நிகழ்நிலை

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Relationship
ta: உறவு

en: relationships
ta: உறவுகள்
